Ch3Thailand
Ch3Thailand

YouTube Official ของ สถานีวิทยุโทรทัศน์ไทยทีวีสีช่อง 3 ติดตามความเคลื่อนไหวต่างๆของช่อง3 เพิ่มเติมได้ที่ Website : http://www.ch3plus.com Facebook : https://www.facebook.com/Ch3Thailand Instagram: https://www.instagram.com/Ch3Thailand Twitter : https://twitter.com/Ch3Thailand 3Plus Application Android : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.beci.thaitv3android iOS : https://apps.apple.com/th/app/ch3-plus/id475642354 Huawei: https://appgallery.huawei.com/#/app/C101020773

Subscribers

31,100,000

Views

19,672,738,709

Videos

75,171

YouTube ID

UC48h7Dst_hX82HxOf3xJw_w

Youtube Account Stats Between 2022-04-20 and 2022-05-20
Date Subscribers Views Videos
2022-04-20 Wed 30,900,000 - 19,335,083,322 - 74,594 -
2022-04-21 Thu 30,900,000 - 19,332,683,543 -2399779 74,619 +25
2022-04-22 Fri 30,900,000 - 19,347,558,759 +14875216 74,636 +17
2022-04-23 Sat 30,900,000 - 19,361,323,388 +13764629 74,649 +13
2022-04-24 Sun 30,900,000 - 19,373,709,655 +12386267 74,662 +13
2022-04-25 Mon 30,900,000 - 19,385,646,609 +11936954 74,688 +26
2022-04-26 Tue 31,000,000 +100000 19,398,169,585 +12522976 74,747 +59
2022-04-27 Wed 31,000,000 - 19,464,228,852 +66059267 74,765 +18
2022-04-28 Thu 31,000,000 - 19,476,317,127 +12088275 74,756 -9
2022-04-29 Fri 31,000,000 - 19,489,704,107 +13386980 74,779 +23
2022-04-30 Sat 31,000,000 - 19,502,643,632 +12939525 74,792 +13
2022-05-01 Sun 31,000,000 - 19,463,541,734 -39101898 74,805 +13
2022-05-02 Mon 31,000,000 - 19,474,362,541 +10820807 74,835 +30
2022-05-03 Tue 31,000,000 - 19,485,679,442 +11316901 74,853 +18
2022-05-04 Wed 31,000,000 - 19,498,606,831 +12927389 74,865 +12
2022-05-05 Thu 31,000,000 - 19,512,657,523 +14050692 74,882 +17
2022-05-06 Fri 31,000,000 - 19,524,838,358 +12180835 74,902 +20
2022-05-07 Sat 31,000,000 - 19,536,692,245 +11853887 74,916 +14
2022-05-08 Sun 31,000,000 - 19,547,373,685 +10681440 74,930 +14
2022-05-09 Mon 31,000,000 - 19,557,576,294 +10202609 74,963 +33
2022-05-10 Tue 31,000,000 - 19,567,178,193 +9601899 74,990 +27
2022-05-11 Wed 31,000,000 - 19,576,592,967 +9414774 75,011 +21
2022-05-12 Thu 31,000,000 - 19,586,627,452 +10034485 75,026 +15
2022-05-13 Fri 31,100,000 +100000 19,598,032,084 +11404632 75,043 +17
2022-05-14 Sat 31,100,000 - 19,609,724,558 +11692474 75,056 +13
2022-05-15 Sun 31,100,000 - 19,619,910,732 +10186174 75,079 +23
2022-05-16 Mon 31,100,000 - 19,629,769,993 +9859261 75,110 +31
2022-05-17 Tue 31,100,000 - 19,639,969,592 +10199599 75,127 +17
2022-05-18 Wed 31,100,000 - 19,649,563,982 +9594390 75,144 +17
2022-05-19 Thu 31,100,000 - 19,660,312,393 +10748411 75,161 +17
2022-05-20 Fri 31,100,000 - 19,672,738,709 +12426316 75,171 +10
Total Summary +200000 +337655387 +577
Next update in 0 hours 11 minutes