ช่อง one31
ช่อง one31

ยินดีต้อนรับสู่ช่องวัน 31 ช่องทีวีที่มีความบันเทิงครบถ้วน เปลี่ยนวันที่น่าเบื่อของคุณให้สนุกกว่าที่เคย ขอรับประกันได้ว่า เมื่อเข้ามาที่ ช่องวัน 31 คุณจะปวดหัวกว่าปกติ เพราะคอนเทนต์ของเราจะเสิร์ฟให้คุณทั้งวัน ทุกวัน เพราะที่นี่ ช่องวันของคุณ หากใครยังไม่มั่นใจให้กดเข้าไปที่หน้า HOME เพราะที่นั่นจะมี เพลย์ลิสต์แบบปัง ๆ ทั้งละครใหม่ ละครดัง รายการตลก และเพลง ที่นำมาให้คุณตลอดเวลา ขอบขอบพระคุณทุก ๆ ท่านที่เข้ามาอ่าน จนถึงตอนนี้ ถ้าจะให้ดีกว่านี้ กด Subscribe เพื่อเป็นกำลังใจ ให้พวกเราด้วยนะคะ :)

Subscribers

35,600,000

Views

26,860,003,853

Videos

103,716

YouTube ID

UC8f7MkX4MFOOJ2SerXLInCA

Youtube Account Stats Between 2022-11-05 and 2022-12-05
Date Subscribers Views Videos
2022-11-05 Sat 35,400,000 - 26,554,302,030 - 101,707 -
2022-11-06 Sun 35,400,000 - 26,566,413,729 +12111699 101,795 +88
2022-11-07 Mon 35,400,000 - 26,579,520,823 +13107094 101,875 +80
2022-11-08 Tue 35,400,000 - 26,591,369,379 +11848556 101,960 +85
2022-11-09 Wed 35,400,000 - 26,604,229,750 +12860371 102,017 +57
2022-11-10 Thu 35,400,000 - 26,616,942,404 +12712654 102,072 +55
2022-11-11 Fri 35,400,000 - 26,628,708,990 +11766586 101,809 -263
2022-11-12 Sat 35,400,000 - 26,628,708,990 - 101,896 +87
2022-11-13 Sun 35,400,000 - 26,498,024,217 -130684773 101,978 +82
2022-11-14 Mon 35,500,000 +100000 26,511,045,568 +13021351 102,050 +72
2022-11-15 Tue 35,500,000 - 26,523,343,705 +12298137 101,977 -73
2022-11-16 Wed 35,500,000 - 26,501,665,874 -21677831 102,064 +87
2022-11-17 Thu 35,500,000 - 26,514,231,446 +12565572 102,116 +52
2022-11-18 Fri 35,500,000 - 26,525,508,441 +11276995 102,174 +58
2022-11-19 Sat 35,500,000 - 26,535,825,030 +10316589 102,257 +83
2022-11-20 Sun 35,500,000 - 26,547,577,698 +11752668 102,351 +94
2022-11-21 Mon 35,500,000 - 26,558,942,606 +11364908 102,430 +79
2022-11-22 Tue 35,500,000 - 26,570,448,354 +11505748 102,526 +96
2022-11-23 Wed 35,500,000 - 26,583,181,939 +12733585 102,587 +61
2022-11-24 Thu 35,500,000 - 26,594,606,748 +11424809 102,668 +81
2022-11-25 Fri 35,600,000 +100000 26,605,444,887 +10838139 102,736 +68
2022-11-26 Sat 35,600,000 - 26,616,162,572 +10717685 102,819 +83
2022-11-27 Sun 35,600,000 - 26,627,415,659 +11253087 102,925 +106
2022-11-28 Mon 35,600,000 - 26,663,567,397 +36151738 103,277 +352
2022-11-29 Tue 35,600,000 - 26,794,248,267 +130680870 103,355 +78
2022-11-30 Wed 35,600,000 - 26,806,159,677 +11911410 103,432 +77
2022-12-01 Thu 35,600,000 - 26,816,687,994 +10528317 103,496 +64
2022-12-02 Fri 35,600,000 - 26,826,682,015 +9994021 103,566 +70
2022-12-03 Sat 35,600,000 - 26,837,490,749 +10808734 103,647 +81
2022-12-04 Sun 35,600,000 - 26,848,937,099 +11446350 103,706 +59
2022-12-05 Mon 35,600,000 - 26,860,003,853 +11066754 103,716 +10
Total Summary +200000 +305701823 +2009
Next update in 0 hours 1 minutes