one31
one31

one31 ช่องทีวีดิจิทัลคมชัดระดับ HD ที่สร้างปรากฏการณ์ความสุขด้วยความบันเทิงที่หลากหลาย เข้าถึงทุกกลุ่มเป้าหมาย เพื่อให้ทุกวันเป็นวันของคุณ ทั้งวัน ทุกวัน จัดเต็มด้วย "รายการ" ครบทุกอรรถรส ทั้งวาไรตี้ ข่าว และกีฬา จัดหนักด้วย "ละคร" และ "ซิทคอม" โดนใจทุกวัย ทุกครอบครัว คุณสามารถติดตามชม one31 ได้ด้วยการกดหมายเลข 31 ดูฟรี คมชัดทั่วประเทศ หรือชมย้อนหลังได้ทาง one31 YouTube Official Channel

Subscribers

29,200,000

Views

23,047,514,905

Videos

107,616

YouTube ID

UC8f7MkX4MFOOJ2SerXLInCA

Youtube Account Stats Between 2021-03-24 and 2021-04-23
Date Subscribers Views Videos
2021-03-24 Wed 28,400,000 - 22,447,618,330 - 106,438 -
2021-03-25 Thu 28,500,000 +100000 22,474,514,238 +26895908 106,494 +56
2021-03-26 Fri 28,500,000 - 22,518,482,222 +43967984 106,542 +48
2021-03-27 Sat 28,500,000 - 22,518,482,222 - 106,598 +56
2021-03-28 Sun 28,500,000 - 22,544,018,989 +25536767 106,662 +64
2021-03-29 Mon 28,500,000 - 22,568,298,589 +24279600 106,614 -48
2021-03-30 Tue 28,600,000 +100000 22,589,829,579 +21530990 106,527 -87
2021-03-31 Wed 28,600,000 - 22,593,708,710 +3879131 106,584 +57
2021-04-01 Thu 28,600,000 - 22,603,658,840 +9950130 106,639 +55
2021-04-02 Fri 28,600,000 - 22,632,387,539 +28728699 106,614 -25
2021-04-03 Sat 28,700,000 +100000 22,659,861,019 +27473480 106,668 +54
2021-04-04 Sun 28,700,000 - 22,685,030,928 +25169909 106,730 +62
2021-04-05 Mon 28,700,000 - 22,516,856,797 -168174131 106,785 +55
2021-04-06 Tue 28,700,000 - 22,543,098,838 +26242041 106,842 +57
2021-04-07 Wed 28,800,000 +100000 22,571,710,345 +28611507 106,900 +58
2021-04-08 Thu 28,800,000 - 22,600,102,273 +28391928 106,955 +55
2021-04-09 Fri 28,800,000 - 22,630,100,765 +29998492 107,000 +45
2021-04-10 Sat 28,800,000 - 22,660,432,214 +30331449 107,028 +28
2021-04-11 Sun 28,800,000 - 22,682,719,934 +22287720 107,052 +24
2021-04-12 Mon 28,900,000 +100000 22,701,663,507 +18943573 107,090 +38
2021-04-13 Tue 28,900,000 - 22,731,127,637 +29464130 107,136 +46
2021-04-14 Wed 28,900,000 - 22,760,856,454 +29728817 107,193 +57
2021-04-15 Thu 28,900,000 - 22,794,264,431 +33407977 107,246 +53
2021-04-16 Fri 29,000,000 +100000 22,827,473,032 +33208601 107,291 +45
2021-04-17 Sat 29,000,000 - 22,860,792,402 +33319370 107,339 +48
2021-04-18 Sun 29,000,000 - 22,883,507,464 +22715062 107,397 +58
2021-04-19 Mon 29,000,000 - 22,910,071,903 +26564439 107,449 +52
2021-04-20 Tue 29,100,000 +100000 22,936,151,231 +26079328 107,505 +56
2021-04-21 Wed 29,100,000 - 22,970,204,649 +34053418 107,557 +52
2021-04-22 Thu 29,100,000 - 23,012,515,344 +42310695 107,600 +43
2021-04-23 Fri 29,200,000 +100000 23,047,514,905 +34999561 107,616 +16
Total Summary +800000 +599896575 +1178
Next update in 0 hours 36 minutes