Báo Thanh Niên
Báo Thanh Niên

Kênh YouTube chính thức của Báo Thanh Niên. Đăng kí theo dõi kênh để xem những tin tức mới nhất: http://popsww.com/BaoThanhNien Website: http://thanhnien.vn/ Fanpage: https://www.facebook.com/thanhnien Youtube Channel: http://popsww.com/BaoThanhNien 268 - 270 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Q.3, TP HCM ĐT: (+84.8) 39302302 Fax: (+84.8) 39309939 Email: tnmedia@thanhnien.vn

Subscribers

5,620,000

Views

5,575,135,662

Videos

56,169

YouTube ID

UCIW9cGgoRuGJnky3K3tbzNg

Youtube Account Stats Summary ( LAST 15 ENTRIES )
Date Subscribers Views Videos
2023-12-15 Fri 5,520,000 - 5,438,692,050 - 53,846 -
2023-12-17 Sun 5,520,000 - 5,441,094,760 +2402710 53,884 +38
2023-12-18 Mon 5,520,000 - 5,442,757,940 +1663180 53,909 +25
2023-12-21 Thu 5,530,000 +10000 5,453,264,234 +10506294 54,049 +140
2024-01-04 Thu 5,550,000 +20000 5,479,990,843 +26726609 54,492 +443
2024-01-05 Fri 5,550,000 - 5,482,344,560 +2353717 54,560 +68
2024-01-20 Sat 5,580,000 +30000 5,511,725,828 +29381268 55,142 +582
2024-01-21 Sun 5,580,000 - 5,513,878,546 +2152718 55,185 +43
2024-01-23 Tue 5,580,000 - 5,518,808,584 +4930038 55,266 +81
2024-01-25 Thu 5,590,000 +10000 5,523,776,814 +4968230 55,333 +67
2024-01-27 Sat 5,590,000 - 5,528,191,449 +4414635 55,396 +63
2024-02-16 Fri 5,610,000 +20000 5,557,501,735 +29310286 55,914 +518
2024-02-18 Sun 5,610,000 - 5,563,805,145 +6303410 55,995 +81
2024-02-20 Tue 5,620,000 +10000 5,566,328,153 +2523008 56,047 +52
2024-02-23 Fri 5,620,000 - 5,575,135,662 +8807509 56,169 +122
Total Summary +100000 +136443612 +2323
Next update in 0 hours 59 minutes