Báo Thanh Niên
Báo Thanh Niên

Kênh tin tức thời sự, tin nóng, livestream, phóng sự đặc sắc của Báo Thanh Niên. #thoisuthanhnien #tinnongthanhnien #phongsuthanhnien -------- Đăng kí theo dõi kênh để xem những tin tức mới nhất: http://popsww.com/BaoThanhNien Tin tức báo Thanh Niên - Đọc tin mới online - tin nhanh - tin 24h - thời sự Kênh YouTube chính thức của Báo Thanh Niên. Đăng kí theo dõi kênh để xem những tin tức mới nhất: http://popsww.com/BaoThanhNien Website: http://thanhnien.vn/ Fanpage: https://www.facebook.com/thanhnien Youtube Channel: http://popsww.com/BaoThanhNien 268 - 270 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Q.3, TP HCM ĐT: (+84.8) 39302302 Fax: (+84.8) 39309939 Email: tnmedia@thanhnien.vn

Subscribers

4,700,000

Views

4,405,095,439

Videos

39,844

YouTube ID

UCIW9cGgoRuGJnky3K3tbzNg

Youtube Account Stats Summary ( LAST 15 ENTRIES )
Date Subscribers Views Videos
2022-11-21 Mon 4,680,000 - 4,366,404,250 - 39,403 -
2022-11-22 Tue 4,680,000 - 4,369,248,420 +2844170 39,447 +44
2022-11-23 Wed 4,680,000 - 4,372,362,256 +3113836 39,472 +25
2022-11-24 Thu 4,680,000 - 4,375,310,427 +2948171 39,512 +40
2022-11-25 Fri 4,690,000 +10000 4,378,107,366 +2796939 39,554 +42
2022-11-26 Sat 4,690,000 - 4,382,854,890 +4747524 39,582 +28
2022-11-27 Sun 4,690,000 - 4,386,030,360 +3175470 39,604 +22
2022-11-28 Mon 4,690,000 - 4,388,812,640 +2782280 39,631 +27
2022-11-29 Tue 4,700,000 +10000 4,391,371,283 +2558643 39,661 +30
2022-11-30 Wed 4,700,000 - 4,393,402,014 +2030731 39,696 +35
2022-12-01 Thu 4,700,000 - 4,396,176,364 +2774350 39,733 +37
2022-12-02 Fri 4,700,000 - 4,398,647,222 +2470858 39,773 +40
2022-12-03 Sat 4,700,000 - 4,400,743,951 +2096729 39,809 +36
2022-12-04 Sun 4,700,000 - 4,403,316,798 +2572847 39,832 +23
2022-12-05 Mon 4,700,000 - 4,405,095,439 +1778641 39,844 +12
Total Summary +20000 +38691189 +441
Next update in 0 hours 23 minutes