Báo Thanh Niên
Báo Thanh Niên

Tin tức báo Thanh Niên - Đọc tin mới online - tin nhanh - tin 24h - thời sự Kênh YouTube chính thức của Báo Thanh Niên Website: http://thanhnien.vn/ Fanpage: https://www.facebook.com/thanhnien Youtube Channel: http://popsww.com/BaoThanhNien 268 - 270 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Q.3, TP HCM ĐT: (+84.8) 39302302 Fax: (+84.8) 39309939 Email: tnmedia@thanhnien.vn Liên hệ hợp tác: tnmedia@thanhnien.vn

Subscribers

3,130,000

Views

2,510,215,640

Videos

22,289

YouTube ID

UCIW9cGgoRuGJnky3K3tbzNg

Youtube Account Stats Between 2021-03-24 and 2021-04-23
Date Subscribers Views Videos
2021-03-24 Wed 3,070,000 - 2,426,854,428 - 21,625 -
2021-03-25 Thu 3,070,000 - 2,428,635,614 +1781186 21,648 +23
2021-03-26 Fri 3,070,000 - 2,430,036,502 +1400888 21,680 +32
2021-03-27 Sat 3,070,000 - 2,432,255,683 +2219181 21,700 +20
2021-03-28 Sun 3,070,000 - 2,434,157,051 +1901368 21,716 +16
2021-03-29 Mon 3,070,000 - 2,436,676,040 +2518989 21,732 +16
2021-03-30 Tue 3,080,000 +10000 2,438,714,826 +2038786 21,756 +24
2021-03-31 Wed 3,080,000 - 2,441,239,879 +2525053 21,781 +25
2021-04-01 Thu 3,080,000 - 2,443,843,301 +2603422 21,807 +26
2021-04-02 Fri 3,080,000 - 2,446,168,832 +2325531 21,825 +18
2021-04-03 Sat 3,080,000 - 2,448,145,559 +1976727 21,847 +22
2021-04-04 Sun 3,080,000 - 2,450,936,365 +2790806 21,862 +15
2021-04-05 Mon 3,090,000 +10000 2,453,024,351 +2087986 21,887 +25
2021-04-06 Tue 3,090,000 - 2,456,038,019 +3013668 21,909 +22
2021-04-07 Wed 3,090,000 - 2,458,250,883 +2212864 21,938 +29
2021-04-08 Thu 3,090,000 - 2,460,720,375 +2469492 21,955 +17
2021-04-09 Fri 3,090,000 - 2,463,243,144 +2522769 21,981 +26
2021-04-10 Sat 3,100,000 +10000 2,465,909,837 +2666693 21,999 +18
2021-04-11 Sun 3,100,000 - 2,468,862,627 +2952790 22,016 +17
2021-04-12 Mon 3,100,000 - 2,471,490,575 +2627948 22,039 +23
2021-04-13 Tue 3,100,000 - 2,475,439,518 +3948943 22,061 +22
2021-04-14 Wed 3,100,000 - 2,478,511,171 +3071653 22,094 +33
2021-04-15 Thu 3,110,000 +10000 2,482,126,102 +3614931 22,113 +19
2021-04-16 Fri 3,110,000 - 2,485,228,534 +3102432 22,132 +19
2021-04-17 Sat 3,110,000 - 2,487,907,703 +2679169 22,152 +20
2021-04-18 Sun 3,110,000 - 2,490,973,699 +3065996 22,172 +20
2021-04-19 Mon 3,120,000 +10000 2,494,812,547 +3838848 22,193 +21
2021-04-20 Tue 3,120,000 - 2,499,412,523 +4599976 22,222 +29
2021-04-21 Wed 3,120,000 - 2,503,138,428 +3725905 22,241 +19
2021-04-22 Thu 3,130,000 +10000 2,506,655,676 +3517248 22,267 +26
2021-04-23 Fri 3,130,000 - 2,510,215,640 +3559964 22,289 +22
Total Summary +60000 +83361212 +664
Next update in 0 hours 6 minutes