AMARINTV : อมรินทร์ทีวี
AMARINTV : อมรินทร์ทีวี

บริษัท อมรินทร์ เทเลวิชั่น จำกัด อมรินทร์ เทเลวิชั่น 7/9 ถนนอรุณอมรินทร์ บางกอกน้อย กรุงเทพฯ 10700 ติดต่อโฆษณา Website & Social media E-mail : sirirat_ph@amarintv.com ติดต่อโฆษณา อมรินทร์ ทีวี โทร. 092-246-5615 ติดต่อกองบรรณาธิการข่าว 02 422 9191 ------------------------------------------------------------------------------------ ติดตามอมรินทร์ ทีวี ได้ที่ ทีวีดิจิทัล หรือ กล่องดิจิทัลทีวี ช่อง 34 Website : http://www.amarintv.com Facebook : https://www.facebook.com/AMARINTVHD Twitter : https://twitter.com/amarintvhd Instagram : https://www.instagram.com/amarintvhd Youtube : https://www.youtube.com/c/amarintvhd Dailymotion : https://www.dailymotion.com/amarintvhd Line : https://lin.ee/w1gOqNl Tiktok : https://www.tiktok.com/@amarintvhd ติดต่อโฆษณา 02-422-9191 และ 092-246-5615

Subscribers

18,300,000

Views

14,047,714,477

Videos

129,065

YouTube ID

UCzMoibQRslh_1bTuW0YXc6A

Youtube Account Stats Between 2023-10-10 and 2023-11-09
Date Subscribers Views Videos
2023-10-11 Wed 18,100,000 - 13,829,457,141 - 125,898 -
2023-10-14 Sat 18,100,000 - 13,864,473,048 +35015907 126,254 +356
2023-10-16 Mon 18,100,000 - 13,874,887,959 +10414911 126,397 +143
2023-10-17 Tue 18,200,000 +100000 13,884,931,004 +10043045 126,493 +96
2023-10-19 Thu 18,200,000 - 13,910,015,021 +25084017 126,788 +295
2023-10-21 Sat 18,200,000 - 13,923,506,214 +13491193 127,079 +291
2023-10-22 Sun 18,200,000 - 13,929,956,379 +6450165 127,137 +58
2023-10-23 Mon 18,200,000 - 13,938,145,127 +8188748 127,261 +124
2023-10-26 Thu 18,200,000 - 13,960,527,314 +22382187 127,600 +339
2023-11-02 Thu 18,200,000 - 14,007,409,904 +46882590 128,320 +720
2023-11-03 Fri 18,200,000 - 14,013,934,353 +6524449 128,362 +42
2023-11-05 Sun 18,300,000 +100000 14,025,483,818 +11549465 128,593 +231
2023-11-07 Tue 18,300,000 - 14,036,649,177 +11165359 128,848 +255
2023-11-09 Thu 18,300,000 - 14,047,714,477 +11065300 129,065 +217
Total Summary +200000 +218257336 +3167
Next update in 0 hours 56 minutes